ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อสมาชิก รหัสผ่าน: จดจำข้อมูลการเข้าระบบ

ช่วยจัดชุดลำโพงคนยากให้หน่อยครับ
(1 จำนวนผู้เยี่ยมชม) (1) บุคคลทั่วไป
  • หน้าที่:
  • 1

ช่วยจัดชุดลำโพงคนยากให้หน่อยคร​ับ 12 ปี, 3 เดือน ที่ผ่านมา #42

• k
ช่วยจัดชุดลำโพงคนยากให้หน่อยครับ ที่ต้องการคือ
1.ฟ้อน ที่เสียบ usb ได้ ไม่เน้นยี่ห้อ
2.ลำโพง หน้า1คู่ หลัง1คู่ (แกนร่วมกับแกนแยกแตกต่างกันยังไงครับ) ไม่เน้นยี่ห้อ
3. ปรีแอมป์ กับ เพาเวอร์แอมป์ (จำเป็นไหมครับเน้นมันมันส์ๆในรถเฉย) ถ้าจำเป็นจัดถูกๆให้ด้วยครับ
4.เบส บ๊อก ตึบๆราคาถูกๆไม่เน้นยี่ห้อ

ขอบคุณล่วงหน้าครับหวังว่าคงได้สั้งของกับทางร้านครับ
  • หน้าที่:
  • 1
ใช้เวลาในการร่างหน้านี้: 0.07 วินาที